SkyLand
Slyland Website ยินดีต้อนรับครับ ^^ กรุณา Log in ด้วยฮับ
กฏของเว็ป
1.ไม่ตั้งกระทู้เสียดสีใคร-หยาบคายนะครับแล้วตั้งชื่อให้ดีๆไม่ต้องหยาบ
2.ขอเล่นด้วยได้ครับแต่อาจจะไม่ได้ทุกคนเพราะผมเลือกคนที่ผมคิดว่าใช่
3.ตั้งกระทู้ถามได้ครับเดี๊ยวจะตอบให้
4.ถ้าสมัครเว้ปแล้วช่วยแนะนำตัวในหัวข้อแนะนำตัวด้วยนะฮับ
5.ยังนึกไม่ออกครับ ^^

Join the forum, it's quick and easy

SkyLand
Slyland Website ยินดีต้อนรับครับ ^^ กรุณา Log in ด้วยฮับ
กฏของเว็ป
1.ไม่ตั้งกระทู้เสียดสีใคร-หยาบคายนะครับแล้วตั้งชื่อให้ดีๆไม่ต้องหยาบ
2.ขอเล่นด้วยได้ครับแต่อาจจะไม่ได้ทุกคนเพราะผมเลือกคนที่ผมคิดว่าใช่
3.ตั้งกระทู้ถามได้ครับเดี๊ยวจะตอบให้
4.ถ้าสมัครเว้ปแล้วช่วยแนะนำตัวในหัวข้อแนะนำตัวด้วยนะฮับ
5.ยังนึกไม่ออกครับ ^^
SkyLand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวเกี่ยวกับตัวผม

Go down

แนะนำตัวเกี่ยวกับตัวผม Empty แนะนำตัวเกี่ยวกับตัวผม

ตั้งหัวข้อ  Leon Kennedy Tue Dec 11, 2012 4:40 pm

ชื่อ=อ๊อฟ

ชื่อในMinecraft=Leon Kennedy

สิ่งที่ชอบในMinecraft=ล่าสัตว์ ลงเหมือง ฆ่ามอนเตอร์ แล้วก็แกล้งเพื่อน

สิ่งที่ไม่ชอบในMinecraft=เอ็นเดอร์แมน คริปเปอร์

นิสัย=บ้าๆบอๆติ๊งต๊องชอบคิดว่าตัวเองหล่อ

ดาราที่ชอบในเกมส์Minecraft=Koonguy พี่เอ็ม พี่ลูวี่คุง พี่Xcrosz

เกมส์ที่ชอบเล่น=Resident Evil1-6 นะครับ BlackFire Minecraft Pb X-shot The Sims 3(14 in 1 )

Leon Kennedy
มือใหม่หัดเล่น Minecraft
มือใหม่หัดเล่น Minecraft

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน