SkyLand
Slyland Website ยินดีต้อนรับครับ ^^ กรุณา Log in ด้วยฮับ
กฏของเว็ป
1.ไม่ตั้งกระทู้เสียดสีใคร-หยาบคายนะครับแล้วตั้งชื่อให้ดีๆไม่ต้องหยาบ
2.ขอเล่นด้วยได้ครับแต่อาจจะไม่ได้ทุกคนเพราะผมเลือกคนที่ผมคิดว่าใช่
3.ตั้งกระทู้ถามได้ครับเดี๊ยวจะตอบให้
4.ถ้าสมัครเว้ปแล้วช่วยแนะนำตัวในหัวข้อแนะนำตัวด้วยนะฮับ
5.ยังนึกไม่ออกครับ ^^

Join the forum, it's quick and easy

SkyLand
Slyland Website ยินดีต้อนรับครับ ^^ กรุณา Log in ด้วยฮับ
กฏของเว็ป
1.ไม่ตั้งกระทู้เสียดสีใคร-หยาบคายนะครับแล้วตั้งชื่อให้ดีๆไม่ต้องหยาบ
2.ขอเล่นด้วยได้ครับแต่อาจจะไม่ได้ทุกคนเพราะผมเลือกคนที่ผมคิดว่าใช่
3.ตั้งกระทู้ถามได้ครับเดี๊ยวจะตอบให้
4.ถ้าสมัครเว้ปแล้วช่วยแนะนำตัวในหัวข้อแนะนำตัวด้วยนะฮับ
5.ยังนึกไม่ออกครับ ^^
SkyLand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวงับ

Go down

แนะนำตัวงับ Empty แนะนำตัวงับ

ตั้งหัวข้อ  FranceKung Mon Feb 25, 2013 8:35 pm

ชื่อเล่น:ฟร๊องซ์ นะครับ หรือจะเรียก เเฟร้งซ์ ก็ได้งับ
ชื่อในเกมminecraft: ชื่อ FranceKung นะฮะ
สิ่งที่ชอบในminecraft: เอิ่ม ชอบลงถ้ำฮะ มันตื่นเต้นดีว่าเมื่อไหร่จะเจอDiamond!!!! และก็ สร้างบ้าน
นิสัยออกแนว: ก็ประมาณแบบว่า ออกแนว เงียบๆไม่ค่อยพูดเพราะพูดไม่ค่อยเก่ง แต่ถ้าได้พูดละก็นะ ไร้สาระมาก สนิทกะคนอื่นง่ายฮะ ไม่ค่อยเรื่องมาก(มั้ง) Very Happy
ติดการ์ตูน(บางเวลา) ค่อนข้างขี้เกียจทำการบ้าน(แต่ก็ทำบ้างแหละฮะ) เปนคนเล่นมุขแป้ก เล่นไม่ฮา พาคนอื่นเครียดตลอด(ไม่ถงไม่ถามเรื่องสุขภาพส๊า้กกกคำ)
และก็น่ารำคาญบ้างบางเวลา ชอบตื้อ (แต่ก็อย่าพึ่งรำคาญกันนะฮะ) แถมท้ายฮะ อยู่ที่รร.เพื่อนชอบหาว่า ขี้เก๊ก ชอบเก๊ก(เก๊กตรงหนายยยยยยย ก็แค่เม่อลอยไปตามสายลม) มีเท่านี้แหละ ที่จิงมีเยอะกว่านี้แต่คิดไม่ออกงับ

หวังว่าคงเชื่อใจให้ผมเล่นนะฮะ
พี่ทั้งสองคนเปนไอดอลผมเลย
Smile Smile Smile

FranceKung
มือใหม่หัดเล่น Minecraft
มือใหม่หัดเล่น Minecraft

ที่อยู่ : บ้านเลขที่ 54 ซอย 3 หมู่ 5 ต.ล้อมแรด อ.เถิน จ.ลำปาง

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน